Kayayyakin mu

Ƙaƙwalwar tsakiya guda ɗaya ba tashin hankali ba mai haɗa madaidaiciyar tsagi tare da welded jan karfe CAPG-A1

Takaitaccen Bayani:

Cibiyar da ba ta da ƙarfi ta kulle daidaitattun tsagi ƙwanƙwasa/haɗin da ya dace don amfani akan madubin aluminum da madubin jan karfe.ana amfani da shi don haɗa madugu guda biyu masu daidaitawa ta hanyar ɗaukar ɗaya a cikin kowane tsagi.

• Ma'aunin wutar lantarki bai kai na madugu ba.

• Aluminum Alloy ne electrolytic, babban ƙarfi da kuma lalata resistant.

• Duk Fasteners gama da zafi tsoma galvanized, ko bakin karfe kamar yadda ake bukata.

• Matsa lamba welded na jan karfe a gefen famfo.

Girman al'ada yana samuwa akan buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani:

Gabaɗaya:

Nau'in Lamba Bayani na CAPG-A1
Lambar Catalog Saukewa: 3206501670AC1
Material - jiki Aluminum Alloy
Material – famfo liner Tagulla mai ɗaure
Material - Bolt Hot tsoma galvanized karfe
Material - Kwaya Hot tsoma galvanized karfe
Material - Wanke Hot tsoma galvanized karfe
Babban darajar Bolt Darasi na 4.8 (ko An ba da shawarar)
Salo Kullin tsakiya guda ɗaya
Nau'in Daidaitaccen tsagi

Girma:

Diamita na Bolt 8mm ku
Tsayi 45.5mm
Tsawon 25mm ku
Nisa 42mm ku

Mai Gudanarwa Mai alaƙa:

Diamita Mai Gudanarwa (max) - Babban 70mm ku2
Diamita na jagora (min) - Babban 16mm ku2
Range Mai Gudanarwa - Babban 16-70 mm2
Diamita Mai Gudanarwa (max) - Taɓa 50mm ku2
Diamita (min) - Taɓa 6mm ku2
Range Mai Gudanarwa - Taɓa 6-50mm2
Aikace-aikace Haɗa madubin Aluminum da Mai Gudanar da Copper

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana