Kayayyakin mu

Ƙwallon ido biyu

Takaitaccen Bayani:

• Biyu Arming Eye bolts (DA Eye bolts) suna hazo ne a cikin tsari guda ɗaya kuma ana amfani da su azaman haɗaɗɗen ƙulla hannu biyu da kuma guntun ido.

• An zare ƙwanƙolin idanu biyu masu hannu da shuni gabaɗayan tsayin guntun sai dai inci 2 a ƙarƙashin ido- Ana kawo su an haɗa su da ƙwaya mai murabba'i uku.

• ido I.D1/2" nisa x2 tsayi

• Kayan abu:Karfe-zafi tsoma galvanized


Cikakken Bayani

AZUWA

Tags samfurin

Ana amfani da ƙwanƙolin ido azaman abin da aka makala don amintaccen ƙwanƙwasa, filaye, linkls da insulators masu mutuƙar mutuƙar.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • oval cikakken zaren

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana